Ka'idar Aiki Na Microfilter

Microfilter kayan aikin rabuwa ne mai ƙarfi-ruwa don maganin najasa, wanda zai iya cire najasa tare da ɓangarorin dakatarwa sama da 0.2mm.Najasa yana shiga cikin tankin buffer daga mashigai.Tankin buffer na musamman yana sa najasa ya shiga cikin silinda ta yanar gizo a hankali kuma a ko'ina.Silindar gidan yanar gizo na ciki yana fitar da abubuwan da aka katse ta hanyar jujjuyawar ruwan wukake, kuma ruwan da aka tace yana fitar da shi daga ratar silinda ta yanar gizo.

Microfilter inji ne m-ruwa rabuwa kayan aiki yadu amfani a cikin birane najasa gida, papermaking, yadi, bugu da rini, sinadarai najasa da sauran najasa.Ya dace musamman don maganin yin takarda farin ruwa don cimma rufaffiyar wurare dabam dabam da sake amfani da su.Injin Microfilter sabon kayan aikin gyaran najasa ne wanda kamfaninmu ya haɓaka ta hanyar ɗaukar fasahar ci gaba na ƙasashen waje tare da haɗa shekaru masu yawa na ƙwarewar aiki da fasaha.

Bambanci tsakanin microfilter da sauran m-ruwa rabuwa kayan aiki ne cewa tace matsakaicin rata na kayan aiki ne musamman kananan, don haka zai iya sa baki da kuma riƙe da micro fibers da kuma dakatar da daskararru.Yana da babban saurin gudu a ƙarƙashin ƙarancin juriya na hydraulic tare da taimakon ƙarfin centrifugal na jujjuyawar allon raga na kayan aiki, ta yadda za a dakatar da daskararru.


Lokacin aikawa: Afrilu-25-2022