UASB Anaerobic Tower Anaerobic Reactor

Takaitaccen Bayani:

An saita mai raba iskar gas, da ƙarfi da ruwa a ɓangaren sama na UASB reactor.Ƙarƙashin ɓangaren yanki shine yanki na dakatarwar sludge da yankin gado na sludge.The sharar gida ruwa ne a ko'ina pumped a cikin sludge gado yankin da kasa na reactor da kuma cikakken lambobin sadarwa tare da anaerobic sludge, da kwayoyin al'amarin da aka bazu a cikin biogas da anaerobic microorganisms.The ruwa, gas da m form a gauraye ruwa kwarara ya tashi zuwa mai raba kashi uku, ya raba uku da kyau, wanda ya sa fiye da 80% na kwayoyin halitta sun rikide zuwa gas, da kuma kammala aikin tsabtace ruwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙa'idar Aiki

An saita mai raba iskar gas, da ƙarfi da ruwa a ɓangaren sama na UASB reactor.Ƙarƙashin ɓangaren yanki shine yanki na dakatarwar sludge da yankin gado na sludge.The sharar gida ruwa ne a ko'ina pumped a cikin sludge gado yankin da kasa na reactor da kuma cikakken lambobin sadarwa tare da anaerobic sludge, da kwayoyin al'amarin da aka bazu a cikin biogas da anaerobic microorganisms.The ruwa, gas da m form a gauraye ruwa kwarara ya tashi zuwa mai raba kashi uku, ya raba uku da kyau, wanda ya sa fiye da 80% na kwayoyin halitta sun rikide zuwa gas, da kuma kammala aikin tsabtace ruwa.

zuwa 2
zuwa 3

Halaye

Babban nauyin COD (5-10kgcodcr / m3 / D)
Yana iya samar da sludge granular tare da babban aikin sedimentation
Yana iya samar da makamashi (biogas)
Ƙananan farashin aiki
Babban abin dogaro

Aikace-aikace

Ruwan datti mai girma, kamar barasa, molasses, citric acid da sauran ruwan sha.

Matsakaicin matsuguni na ruwa, kamar giya, yanka, abin sha, da sauransu.

Ruwan sharar ƙasa kaɗan, kamar najasar gida.

Sigar Fasaha

Samfura

Ƙimar Ƙarfi Ikon Magani
Babban yawa Yawan Matsakaici Ƙananan Maɗaukaki

USB-50

50 100/50 50/250 20/10

Saukewa: UASB-100

100 20 0/10 0 100/50 40/20

Saukewa: UASB-200

200 40 0/20 0 20 0/10 0 80/40

Saukewa: UASB-500

500 100/50 0 50 0/250 20 0/10 0

Saukewa: UASB-1000

1000 200/10 0 100/50 0 40 0/20 0

Lura:
A cikin ƙarfin jiyya, mai ƙididdigewa yana a matsakaicin zafin jiki (kimanin 35 ℃), kuma ma'auni yana cikin zafin jiki (20-25 ℃);
Reactor na iya zama murabba'i, rectangular ko madauwari, murabba'in yana ƙarfafa tsarin siminti, da'irar kuma tsarin ƙarfe ne ko tsarin siminti;Ana buƙatar ƙayyade ƙayyadaddun girman reactor bisa ga halayen ingancin ruwa na ruwan shigar.


  • Na baya:
  • Na gaba: